Kết quả bóng đá

03:00
Rennes
3-0
Strasbourg
01:00
Toulouse
4-1
Troyes
01:00
Lille
0-0
Clermont
01:00
1 Angers
1-2
Ajaccio
01:00
Nantes
0-2
Marseille
01:00
Reims
4-2
Lorient
02:00
Al Ahly SC
3-0
Auckland City 1
02:00
FC Metternich
4-2
Engers
02:00
DC United
2-3
Charlotte FC
02:00
Hurth
2-1
Ahrweiler BC
01:45
Sturm Graz (Youth)
3-4
SC Weiz
01:40
Viktoria Winnekendonk
2-0
FC Hellas Krefeld
01:40
Vfb Bottrop 1900
0-4
FC Kleve
01:30
UN Kaerjeng 97
2-3
Swift Hesperange
01:30
Jeunesse Esch
0-0
Fola Esch
01:30
Mondercange
1-0
CS Petange
01:30
Gonsenheim
4-0
Rot-Weiss Hadamar
01:30
Bonner sc
0-0
SpVg Porz 1919
01:00
KAC 1909
2-2
SK Treibach
01:00
KSZO Ostrowiec
6-0
Korona Rzeszow
01:00
FSV Fernwald
1-9
TSV Steinbach Haiger
01:00
SK Austria Klagenfurt Amateure
St Jakob/Rosental
00:30
FC 1980 Wien
2-2
SV Schwechat
00:30
Olimpia Elblag
Jaguar Gdansk
00:00
USV St. Anna
1-5
Weinland Gamlitz
23:30
Slovan Bratislava B
1-0
Inter Bratislava
22:59
Domzale
8-0
Kolkheti 1913 Poti
22:30
Slovan Rosice
4-2
TJ Tatran Bohunice
22:00
Trinec
0-0
Hlucin
22:00
Cherno More Varna
2-1
FC Dunav Ruse
21:30
Maribor
4-4
FC Shakhtar Donetsk
21:30
Veles
1-2
Volgar-Gazprom Astrachan
21:30
Alashkert
0-1
Yenisey Krasnoyarsk
21:30
Rubin Kazan
6-0
Navbahor Namangan
21:30
FK Zalgiris Vilnius
0-0
Dinamo Tbilisi
21:00
FC Koper
3-2
NK Rudar Velenje
21:00
NK Olimpija Ljubljana
1-0
Jadran Dekani
20:00
Septemvri Sofia
1-3
Neftchi Fargona
20:00
ND Gorica
1-0
NK Primorje
20:00
Backa Topola
2-1
FK Graficar Beograd 2
20:00
FC Lviv
0-0
FK Zeleznicar Pancevo
20:00
Voska Sport
1-0
Pobeda Prilep
19:30
Etar
1-0
Litex Lovech
19:30
Partizan Bardejov
5-2
FK Svidnik
19:30
Helsingor
2-2
FC Struga Trim Lum
19:30
Kauno Zalgiris
1-0
BFC Daugavpils
19:00
Concordia Chiajna
2-0
KF Besa Doberdoll
19:00
Rigas Futbola skola
2-0
FK Panevezys
19:00
FC Vorskla Poltava
0-0
FK Velez Mostar
19:00
Cherno More Varna
1-0
FC Sozopol
19:00
Decic Tuzi
0-0
NK Mura 05
19:00
Resovia Rzeszow
0-3
FC Blau Weiss Linz
19:00
Molde
8-1
Brattvag
18:00
Radunia Stezyca
0-1
Cartusia
18:00
FK Ohrid 2004
1-2
Bregalnica Stip 1
18:00
FK Kosice
1-0
Slavoj Trebisov
18:00
Neman Grodno
3-1
Torpedo Zhodino Reserves
18:00
Zorya
0-0
AC Horsens
18:00
OKS Stomil Olsztyn
2-1
Jagiellonia Bialystok II
18:00
Grobina
0-4
Banga Gargzdai
17:30
Sparta Praha B
2-0
Sokol Hostoun
17:30
Banik Ostrava B
1-4
Slavia Prague B
17:00
FC Timisoara
0-1
CS Corvinul Hunedoara
17:00
FC Minsk
1-2
Ostrowitz
16:30
Ranheim IL
2-2
Rosenborg
16:00
1 Hegelmann Litauen
3-3
DFK Dainava Alytus 1
15:30
FC Torpedo Zhodino
2-2
Dinamo Brest
02:00
1 Maritimo
0-2
FC Porto 1
02:00
RKC Waalwijk
3-1
Go Ahead Eagles
02:45
Heart of Midlothian
0-3
Glasgow Rangers
02:45
Celtic FC
3-0
Livingston
02:45
Motherwell
0-2
Saint Johnstone
02:45
1 Aberdeen
1-3
Saint Mirren
02:45
Kilmarnock
1-0
Dundee United
00:00
Galatasaray
3-2
Umraniyespor 1
00:00
Trabzonspor
2-0
Antalyaspor
21:00
Gazisehir Gaziantep
4-1
Hatayspor
21:00
Kasimpasa
5-1
Giresunspor
00:45
KAS Eupen
1-1
Racing Genk
02:45
1 FSV Mainz 05
0-4
Bayern Munchen
00:00
RB Leipzig
3-1
TSG Hoffenheim 1
01:00
Miedz Legnica
2-2
Lech Poznan
00:00
Fiorentina
2-1
Torino
00:30
Paksi SE Honlapja
1-3
Ferencvarosi TC
20:30
1 Kenkre
3-3
Minerva Punjab
23:10
Latrikunda Utd
1-2
Immigration FC
22:59
Young Africans Banjul
3-1
Jarra West FC
22:59
Medical FC
1-2
Gunjur United
15:40
Gaspo FC (W)
Kayole Starlet (W)
22:10
Nzema Kotoko
4-2
Kenpong Football Academy
19:15
1 Persepolis
0-0
Aluminium Arak
18:30
1 Sepahan
4-1
Gol Gohar FC
18:30
Malavan
1-0
Nassaji Mazandaran
17:30
Tractor S.C.
1-0
Foolad Khozestan
02:45
1 Kingstonian
0-2
Margate
22:59
Rabo Peixe
2-1
FC Serpa
01:30
Audax Rio RJ
0-0
Bangu
01:00
Sirens
3-3
Valletta FC
19:00
Wazito FC
0-3
FC Talanta
19:00
1 Mathare United
0-5
Kenya Police FC
19:00
AFC Leopards
1-0
Vihiga Bullets
01:40
1 EC Sao Bernardo/SP
1-0
CA Votuporanguense SP 1
01:00
Desportivo Brasil SP
1-1
Gremio Prudente
01:00
Rio Preto SP
1-1
Itapirense/SP
01:00
Matonense SP
0-1
Sertaozinho
22:00
Dynamic Togolais
1-1
Gomido FC 1
22:00
FC Espoir Tsevie
2-1
Tambo FC
22:00
Samartex
0-0
Tamale City
22:00
Nsoatreman FC
2-1
Berekum Chelsea
22:00
Ghana Dream FC
0-1
Aduana Stars 1
22:00
Bechem United
6-2
Real Tamale United
22:00
Accra Hearts of Oak
0-0
Legon Cities FC 1
22:00
Kotoku Royals FC
3-2
Bibiani Gold Stars
22:00
King Faisal
2-3
Medeama SC
22:00
Lobi Stars
1-0
Sunshine Stars FC
22:00
Gombe United
2-1
Shooting Stars SC
22:00
Abia Warriors
1-0
Niger Tornadoes FC
22:00
Enugu Rangers International
1-0
Akwa Starlets
22:00
Rivers United
2-0
Wikki Tourist
22:00
Bayelsa United
1-1
Doma United
22:00
Remo Stars
1-0
Enyimba
22:00
Kwara United
2-1
Akwa United
22:00
Nasarawa United
1-2
Plateau United
21:50
El Kanemi Warriors
0-1
Bendel Insurance
01:00
CD Puerto de Iztapa
2-2
CSD Municipal
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
0-1
Deportivo Xinabajul
00:00
Guastatoya
4-0
Malacateco
23:30
Al Bataeh
3-3
Ittihad Kalba
90phút [3-3], 120phút [3-3], Pen [6-5],
23:30
Al-Wasl
2-1
Ahli Al-Fujirah
20:20
Al-Jazira(UAE)
6-1
Gulf Heroes FC
20:10
Al Ain
1-0
Khor Fakkan
20:00
Apollon Paralimniou
4-3
Pandramaikos
00:00
LPRC Oilers
1-2
Jubilee FC
01:00
2 Primavera
2-2
XV de Piracicaba
01:00
Juventus SP
0-1
Sao Caetano 2
01:00
Rio Claro
2-2
Monte Azul SP
20:05
Hottain (KSA)
0-0
Al Liwaa
20:00
Al-Jndal
2-3
Al Qous Club
20:00
Jerash FC
0-1
Al Entesar
19:50
Al Bukayriyah
1-0
Al-Sadd FC(SA)
19:50
Arar FC
1-2
Al-Saqer
19:45
Al-Taqdom
0-2
Tuwaiq
19:20
1 Al-Nahdha
2-3
Al Taraji
02:30
Parintins FC
1-2
Nacional(AM)
02:30
Rio Negro AM
0-1
Amazonas FC
02:30
Princesa AM
2-0
Operario/AM
02:30
Manauara
5-0
EC Iranduba
20:30
PAOK Saloniki U19
1-1
Levadiakos U19
02:45
Saint Gilloise
1-0
Royal Antwerp
02:45
Swansea City (w)
5-2
The New Saints (W)
20:30
FC Neftci Baku
1-0
Zira FK 1
18:00
1 FK Gilan Gabala
0-3
Sabah FK Baku
02:00
CRE Tocantins (GO)
1-0
Bela Vista TO
20:30
Cavese
1-0
FC Francavilla
20:00
Egy Salloum
1-1
Dekernes
20:00
Abo Qair Semads
3-1
El Olympi
20:00
Baladiyet El Mahallah
0-0
Tanta 1
20:00
nabo
0-0
Al Majd
20:00
El Mansoura
0-1
Kafr El Shaikh
20:00
Ghomhoreyet Shebin
1-0
Al Hilal El Dabaa
20:00
Proxy SC
2-0
Pioneers Club 1
22:59
Al Gharafa U23
1-1
Al Rayyan Reserves
22:00
Qatar SC Doha U23
2-2
Umm Salal U23
23:30
Newroz SC(IRQ)
3-1
Al Diwaniya
21:00
Naft Al Junoob
1-2
Al Talaba
18:30
Zakho
3-1
Al-Naft
18:30
Al Karkh
3-1
Arbil
20:05
Al-Ameade
1-2
Al Sahel
19:50
Al-Hazm
2-1
Al-Orubah
19:45
Al-Arabi(KSA)
1-1
Al Qaisoma
19:35
Al-Shoalah
1-2
Hajer
00:00
1 Catanzaro
1-0
Turris Neapolis
00:00
Trento
1-1
Azy based nano Bo
00:00
Pro Vercelli
0-2
Pro Patria
00:00
Pro Sesto
1-0
Mantova
00:00
Piacenza
0-2
Sangiuliano City Nova
00:00
1 Us Pergolettese
0-1
JuventusU23
00:00
Vicenza
1-2
Novara
00:00
Lecco
2-1
Albinoleffe
00:00
Feralpisalo
0-0
Padova
00:00
USD Virtus Verona
0-0
Triestina
20:30
Nuova Monterosi
0-0
Pescara 1
20:30
Giugliano
2-2
Messina
20:30
Potenza
2-4
Avellino
20:30
Pordenone Calcio SSD
1-1
Renate AC
01:00
Werder Bremen (Youth)
1-2
Phonix Lubeck
02:00
AFC Wimbledon U18
1-1
Leeds United U18
90phút [1-1], 120phút [1-3],
02:00
Comercial-MS
0-1
Coxim MS
00:30
Club Brugge Ⅱ
1-0
Lierse 1
02:30
1 Eendracht Aalst (w)
0-1
Standard Liege (w)
02:45
Oxford United
1-2
Barnsley
20:30
US Pianese
1-1
Gavorrano
20:30
FC Vado
2-1
USD Castellanzese
22:59
Guastatoya Reserves
2-2
Malacateco Reserves
00:00
MTK Hungaria
0-2
Mezokovesd Zsory
22:59
AS Real (w)
1-0
AS Momo Sikasso (W)
15:40
PS Palembang
2-1
KMP Bumara FC 1
13:20
Persimuba Musi Banyuasin
2-1
David FC
18:00
Ommal Hama
1-2
Al-Sahel(SYR)
01:10
CD Aguila Reserves
3-1
AD Isidro Metapan Reserves
01:00
1 Once Deportivo de Ahuachapán U20
3-0
CD Dragon Reserves 1
01:30
Ipora EC
2-1
Goianesia GO
01:30
Uniao Inhumas
0-1
Goias
01:30
Maccabi Tel Aviv
4-0
Maccabi Petah Tikva FC
00:30
Hapoel Afula
0-4
Beitar Jerusalem
02:45
FC Romania
0-4
Welwyn Garden City
01:00
Colegio Aleman Valencia (w)
0-4
Barcelona (w)
00:00
Sevilla FC (w)
1-0
Sporting De Huelva (w) 1
02:45
Dunston UTS
2-1
Shildon
02:15
Grasshopper
3-5
Basel
20:00
1 Benfica U23
1-1
Estoril U23
18:00
Estrela FC U23
3-2
Famalicao U23
02:45
Tiverton Town
2-3
Hanwell Town 1
02:45
1 Yate Town
2-1
Hendon 1
23:15
1 Al-Arabi Club (KUW)
1-1
Al Kuwait SC 1
20:35
Al-Sahel
1-1
Al-Salmiyah
02:45
1 St. Mochtas
1-1
Malahide United
02:45
Rockmount
1-1
Ringmahon Rangers
21:00
1 AS Awa FF (w)
0-1
AS Fortuna Mfou (W)
02:00
Liverpool U21
2-3
Hertha BSC Berlin Youth
02:00
Fulham U21
2-2
VfL Wolfsburg (Youth)
02:00
1 Stoke City U21
1-3
Dinamo Zagreb II
02:00
Blackburn Rovers U21
3-1
Celtic U21
00:30
Fundacion Albacete (w)
0-0
Cordoba (w)
00:00
UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
2-1
CDEF Logrono (w)
00:00
Seccio Esportiva AEM (w)
0-1
Rayo Vallecano (w)
22:59
Eibar (w)
0-1
Osasuna (w)
22:59
Deportivo La Coruna W
2-1
Athletic Bilbao B (w)
22:59
RCD Espanyol (w)
0-0
Cacereno (W)
21:30
Barcelona B (w)
2-1
Real Oviedo (w)
18:00
Granada CF(w)
3-0
CD Juan Grande (w)
01:45
AA Corisabba
1-1
Parnahyba PI
01:45
Comercial-PI
0-4
River PI
02:00
Atletico Itapemirim ES
1-3
Porto Vitoria
21:00
Dynamo Ceske Budejovice
2-0
Hradec Kralove
20:00
Foncha Street Bamenda
1-1
Dynamo de Douala