Lịch thi đấu bóng đá

Lich thi dau bong da hom nay, Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai – Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất, Lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7.Lịch thi đấu bóng đá cập nhật liên tục mỗi ngày, cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lich thi dau bong da ngay mai., lịch thi đấu bóng đá đêm nay và lịch thi đấu bóng đá ngày mai. Đồng thời soikeongon.org cũng  cung cấp lịch thi đấu bóng đá theo ngày của K.League, J.League, V.League, AFF Cup, U22 Đông Nam Á, Sea Games, Asiad; LTĐ Olympic, Asian Cup, U23 Châu Á .. Và cung cấp kết quả bóng đá, lịch thi đấu bóng đá các giải: Ngoại Hạng Anh – Premier League, cúp C1 Champions League, V-League, La Liga, Series A, V-League,Europa League, Euro – Giải vô địch bóng đá châu Âu, World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới, Hạng nhất Anh, Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp – Ligue 1, LaLiga – Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Tây Ban Nha, Serie A – Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Ý, Bundesliga -Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Đức

Xem chi tiết lịch thi đấu các giải bóng tại:

  • lịch thi đấu hạng nhất anh (lich thi dau hang nhat anh)
  • lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh (lich thi dau Ngoai Hang Anh)
  • lịch thi đấu cúp C1 Champions League (lich thi dau cup C1 Champions League)
  • lịch thi đấu La Liga (lich thi dau La Liga)
  • Lịch thi đấu Series A (Lich thi dau Series A)
  • Lịch thi đấu cúp C2 Europa League (Lich thi dau cup C2 Europa League)
  • Lịch thi đấu Euro (Lich thi dau Euro)
  • Lịch thi đấu Serie A (Lich thi dau Serie A)
  • Lịch thi đấu Bundesliga (Lich thi dau Bundesliga)
  • Lịch thi đấu World Cup (Lich thi dau World Cup )
  • Lịch thi đấu J.League (Lich thi dau J League)
  • Lịch thi đấu K.League (Lich thi dau k League)
  • Lịch thi đấu V.League (Lich thi dau V League)
03:00
Real Madrid
?-?
Valencia
04:00
Orlando City
?-?
Minnesota United FC
04:00
DC United
?-?
Vancouver Whitecaps
07:00
Sociedad Deportiva Aucas
?-?
Liga Dep. Universitaria Quito
15:30
Torpedo Moscow
?-?
FK Krasnodar 2
17:00
FC Liefering
?-?
LASK (Youth)
17:00
FK Prva Iskra Baric
?-?
Karlovac
19:00
Valerenga (w)
?-?
BK Hacken (W)
19:00
FK Buducnost Podgorica
?-?
Metalac Gornji Milanovac
20:00
Dynamo Moscow
?-?
Arda
20:30
Lokomotiv Moscow
?-?
Johor Darul Takzim
21:00
Rudar Prijedor
?-?
FK Rudar Pljevlja
21:30
Torpedo Moscow
?-?
Neftekhimik Nizhnekamsk
22:00
SK Brann (W)
?-?
Hammarby (w)
22:00
Bodo Glimt
?-?
Viborg
22:00
Hammarby
?-?
Jeonbuk Hyundai Motors
22:30
Hacken
?-?
Odd Grenland
23:30
Rostov FK
?-?
Spartak Moscow
00:00
Middelfart G og
?-?
Tarup Paarup IF
00:30
Raufoss
?-?
Gjovik Lyn
00:30
USV Gnas
?-?
TUS Bad Gleichenberg
01:00
Mauerwerk
?-?
ASK Klingenbach
01:30
VfB Ginsheim
?-?
Viktoria Griesheim
01:30
SV Schlebusch
?-?
Bergisch Gladbach 09
01:30
SV Wachtberg
?-?
Fortuna Koln II
04:15
Sporting CP
?-?
Sporting Braga
09:05
Atlas
?-?
Toluca
10:00
Atletico San Luis
?-?
Puebla
07:40
Barranquilla FC
?-?
Real Cartagena
21:00
Kayserispor
?-?
Istanbul BB
21:00
Konyaspor
?-?
Istanbulspor
00:00
Adana Demirspor
?-?
Fenerbahce
03:00
Juventus
?-?
Lazio
18:00
Rajasthan Club
?-?
Sudeva Delhi
20:00
Sifakesi
?-?
US Tataouine
20:00
Esperance Sportive de Tunis
?-?
C.A.Bizertin
20:00
US Ben Guerdane
?-?
Club Africain
20:00
Rejiche
?-?
Olympique de Beja
20:00
ES Hamam-Sousse
?-?
Chebba
20:00
AS Slimane
?-?
Etoile Metlaoui
20:00
Stade tunisien
?-?
ES du Sahel
20:00
CO Sidi Bouzid
?-?
U.S.Monastir
06:00
Tlaxcala FC
?-?
Alebrijes de Oaxaca
08:05
Venados FC
?-?
Raya2 Expansion
10:05
Atletico La Paz
?-?
Cimarrones de Sonora
06:00
Tepatitlan de Morelos
?-?
Monarcas Morelia
08:05
Correcaminos UAT
?-?
Leones Negros
22:59
Tallinding United
?-?
Gambia Ports Authority
15:00
Persikabo 1973
?-?
Persita Tangerang
16:00
Persis Solo FC
?-?
Bhayangkara Solo FC
18:30
Dewa United FC
?-?
Madura United
20:30
Manama Club
?-?
Sitra
00:00
Al Hidd
?-?
Al-Hala
18:30
Mes Rafsanjan
?-?
Zob Ahan
18:30
Peykan
?-?
Naft Masjed Soleyman FC
20:30
Mes krman
?-?
Esteghlal Tehran
20:30
Sanat-Naft
?-?
Persepolis Pakdasht
19:00
Egnatia
?-?
Skenderbeu Korca
19:00
KS Perparimi Kukesi
?-?
Apolonia Fier
19:00
KF Laci
?-?
Tomori berat
19:00
Kastrioti Kruje
?-?
KS Dinamo Tirana
19:00
KF Tirana
?-?
Lushnja KS
19:00
Partizani Tirana
?-?
KS Korabi Peshkopi
07:35
Mirassol
?-?
Palmeiras
19:25
Hajer (Youth)
?-?
Al-Qadasiya (Youth)
19:25
Al-Ettifaq (Youth)
?-?
Al-Taawon Youths
19:40
Al-Hilal (Youth)
?-?
Al Wehda (Youth)
19:50
Al Raed U20
?-?
Al-Ansar Youths
19:55
Arar (Youth)
?-?
Al-Faisaly Harmah Youth
20:05
Ohud Medina Youths
?-?
Al Khaleej Youths
20:10
Al Ahli Jeddah (Youth)
?-?
Al-Shabab (Youth)
20:10
Al-Ittihad (Youth)
?-?
Al-Nasr (Youth)
20:10
Jeddah Youth
?-?
Al-Fath (Youth)
05:00
Botafogo RJ
?-?
Nova Iguacu
07:10
Flamengo
?-?
Boavista S.C.
01:30
Madureira
?-?
Portuguesa RJ
05:00
Vasco da Gama
?-?
Resende-RJ
07:10
Volta Redonda
?-?
Fluminense RJ
21:00
Coventry U21
?-?
Hull U21
04:00
Bragantino B
?-?
Bandeirante
05:00
Capie Warrero
?-?
Uniao Suzano AC SP
06:00
Marilia Ac
?-?
Audax Sao Paulo
06:00
Barretos SP
?-?
Esporte Clube Sao Jose SP
22:00
San Luis U20
?-?
Puebla U20
06:00
Academia Futebol
?-?
Dom Bosco MT
06:00
Cuiaba
?-?
Sport Sinop
06:00
Luverdense
?-?
Uniao Rondonopolis MT
06:30
OperArio MT
?-?
Nova Mutum EC
06:30
Mixto EC
?-?
Cacerense
23:30
Hapoel Kfar Qasm Shuaa
?-?
Hapoel Ganei Tikva
23:30
Rubi Shapira
?-?
Ironi Bnei Kabul
00:00
MS Hapoel Lod
?-?
Hapoel Ramat Israel
00:30
Hapoel Ironi Sefad
?-?
Hapoel Bnei Biina
00:30
Shafaram
?-?
Maccabi Bnei Jadida
01:30
AC Hamachtesh Givataim
?-?
Ironi Beit Dagan
01:30
Maccabi Ramla
?-?
MS Jerusalem
22:00
AS OTR
?-?
Entente 2
22:00
AS Togo-Port
?-?
Gbohloesu
22:00
Accra Lions
?-?
Great Olympics
22:00
Karela United FC
?-?
Asante Kotoko FC
18:45
Hapoel Bikat Hayarden
?-?
Hapoel Kfar Shalem
22:00
Maccabi Herzliya
?-?
SC Maccabi Ashdod
00:00
Beitar Tel Aviv Ramla
?-?
Shimshon Tel Aviv
05:00
Deportivo Mixco
?-?
Xelaju MC
06:00
Antigua GFC
?-?
CD Achuapa
08:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Coban Imperial
00:00
AEL Limassol
?-?
Akritas Chloraka
00:00
Anorthosis Famagusta FC
?-?
Omonia Nicosia FC
06:00
CS Esportivo AL
?-?
Murici
06:00
Centro Sportivo Alagoano
?-?
Desportivo Alianca AL
06:30
Centro Sportivo Paraibano
?-?
Campinense
02:00
Ulsan Hyundai FC
?-?
Brentford (R)
00:00
Freeport
?-?
Cece United
02:45
Queen of South (R)
?-?
Motherwell FC (R)
07:15
Lavalleja Capital
?-?
Canelones Interior
07:30
Maldonado Capital
?-?
Maldonado Interior
07:45
Canelones Capital
?-?
Florida Capital
08:00
San Jose Interior
?-?
Colonia Capital
08:00
Rocha Capital
?-?
Cerro Largo Capital
08:00
Colonia Interior
?-?
San Jose Capital
08:15
Rio Negro Interior
?-?
Soriano Capital
04:30
Real Sociedad Tocoa
?-?
Honduras Progreso
06:00
Lobos UPNFM
?-?
CD Victoria
08:00
CD Motagua
?-?
Olancho FC
08:30
CD Vida
?-?
CD Olimpia
08:00
Marathon
?-?
Real Espana
05:00
Oeste
?-?
Linense(BRA)
05:00
Gremio Novorizontin
?-?
Ponte Preta
06:00
Comercial-SP
?-?
Lemense SP
06:00
AA Portuguesa Santista
?-?
AE Velo Clube SP
06:00
Taubate
?-?
Noroeste
19:25
Al-Rawdhah
?-?
Al-Rayyan
19:35
Al-Kawkab
?-?
Bisha FC
19:35
Al-Draih
?-?
Qilwah
19:40
Al-Sharq
?-?
Al-Ansar
19:40
Al Shuaib
?-?
AL-jeel
19:45
Sajer FC
?-?
Al Najma(KSA)
19:45
Al-Zlfe
?-?
Al Nairyah
19:45
Al-Washm
?-?
Al Safa(KSA)
20:10
Wajj
?-?
Al-Suqoor(KSA)
00:00
Hapoel Beer Sheva (w)
?-?
Hapoel Petah Tikva (w)
00:00
AS Tel Aviv University (w)
?-?
Maccabi Hadera (w)
02:45
Zulte-Waregem
?-?
Mechelen
02:45
Newry City Reserves
?-?
Cliftonville Reserves
02:45
Abergavenny (w)
?-?
Pontypridd Town (w)
05:00
Aimore RS
?-?
Sao Jose PoA RS
06:00
Esportivo RS
?-?
Gremio (RS)
07:30
Brasil de Pelotas
?-?
Caxias RS
02:30
Internacional RS
?-?
Ypiranga(RS)
05:00
Sao Luiz(RS)
?-?
Novo Hamburgo RS
06:00
Juventude
?-?
Avenida RS
20:00
Raviena
?-?
Al Minya
20:00
Tamiya Youth Center
?-?
Nasr Taadeen
20:00
Kima Aswan
?-?
Al Madina Al Monawara SC
20:00
Shoban Moslemen Qena
?-?
Fayoum
21:00
Al Shorta
?-?
AL Najaf
19:25
Al-Qadasiya
?-?
Najran SC
19:55
Al-Jabalain
?-?
Al-Faisaly Harmah
22:59
Al Ahli Jeddah
?-?
Al-Akhdoud
04:30
Juventud Pinulteca FC
?-?
Deportivo Sanarate FC
20:00
Abha
?-?
Al Khaleej Club
22:00
Al-Baten
?-?
Al-Taawon
22:00
Al-Shabab(KSA)
?-?
Dhamk
05:00
Defensa Y Justicia
?-?
Ituzaingo
07:30
CA Huracan
?-?
Yupanqui
03:00
Foggia
?-?
Taranto Sport
20:30
Gelbison
?-?
Audace Cerignola
21:00
AC Monopoli
?-?
AZ Picerno ASD
04:00
Sport Club do Recife
?-?
Afogados da Ingazeira FC
05:00
Caruaru City FC
?-?
Salgueiros AC
05:00
Central SC
?-?
Ibis SC
06:00
Petrolina PE
?-?
Santa Cruz PE
05:00
Afogados da Ingazeira FC
?-?
Nautico (PE)
06:00
Maguary PE
?-?
Belo Jardim PE
04:00
Pajapita FC
?-?
Sija FC
04:00
Deportivo Palencia FC
?-?
AFF Guatemala
22:00
Plymouth Argyle
?-?
Derby County
04:00
Deportivo Iztapa Reserves
?-?
CSD Municipal Reserves
04:00
Aguila
?-?
A.D. Isidro Metapan
04:00
Jocoro FC
?-?
Alianza San Salvador
04:30
CD Chalatenango
?-?
Santa Tecla
04:30
Once Deportivo Ahuachapan
?-?
CD Dragon
04:30
Atletico Marte
?-?
CD FAS
04:30
Luis Angel Firpo
?-?
CD Platense Municipal Zacatecoluca
05:00
Catedraticos Elite
?-?
Aguacateros CDU
05:00
Chapecoense SC
?-?
Camboriu SC
07:00
Figueirense
?-?
Marcilio Dias SC
02:00
Vikingur Reykjavik
?-?
Fram Reykjavik
22:59
AS Mande (W)
?-?
Amazones C5 (W)
20:00
Al Taawun
?-?
Al Akhdar
20:30
Abu Salim
?-?
Al Athad
20:30
Al Khmes
?-?
Asswehly SC
22:59
Al-Tahaddi
?-?
Shah Bob Chyba
22:00
Al Bidda SC
?-?
Al-Khuraitiat
22:00
Russell City
?-?
Al Khor SC
18:00
Israel U19
?-?
Hungary U19
21:00
Finland (w) U17
?-?
Slovakia (w) U17
00:15
Portugal (w) U17
?-?
Iceland (w) U17
05:30
Vila Nova
?-?
Gremio Anapolis
06:30
Anapolis FC
?-?
Goiania
06:30
Aparecidense GO
?-?
Morrinhos FC
05:30
Atletico Clube Goianiense
?-?
katalang BA
21:00
Chennai Titans
?-?
Odisha FC
05:15
Atletico Paranaense
?-?
Azuriz FC
07:30
Gremio Metropolitano Maringa
?-?
Cascavel PR
07:30
Operario Ferroviario PR
?-?
Aruko Sports Brasil
05:15
Coritiba PR
?-?
Cianorte PR
05:15
Londrina PR
?-?
Rio Branco PR
06:00
Caucaia CE
?-?
Guarani CE
06:45
Fortaleza
?-?
Uniclinic Atletico Cearense CE
05:00
Pinheiro AC
?-?
Moto Club Sao Luis MA
06:15
Sampaio Correa
?-?
Sao Jose MA
05:00
Maranhao
?-?
Chapadinha FC
02:45
Glebe North FC
?-?
Lucan United
02:45
Maynooth University Town FC
?-?
Bangor Celtic
21:00
Real Maldive FC
?-?
LMS United
05:15
Alagoinhas Atletico BA
?-?
Itabuna BA
07:30
Barcelona BA
?-?
Bahia
05:15
Vitoria BA
?-?
Jacobinense EC
08:00
Real Esteli
?-?
Walter Ferretti
05:00
Fluminense PI
?-?
Altos/PI
06:00
Real Noroeste
?-?
Desportiva Ferroviaria ES
01:00
Vitoria ES
?-?
Vilavelhense
06:00
ABC RN
?-?
Globo
06:00
Santa Cruz RN
?-?
America FC Natal RN
04:00
Deportiva Venados II
?-?
Inter Playa del Carmen
05:00
Diablos Tesistan FC
?-?
Chihuahua FC II
06:00
Poza Rica
?-?
Montaneses FC
09:00
Calor de San Pedro
?-?
Saltillo Soccer
21:00
Nottingham Forest (w)
?-?
Huddersfield (w)
19:00
Barracas Central Reserves
?-?
Sarmiento Junin Reserve
19:00
Platense Reserves
?-?
CA Independiente Reserves
19:00
Colon Reserves
?-?
Godoy Cruz Reserves
07:00
Central Cordoba SdE Reserves
?-?
Boca Juniors Reserve