Lịch thi đấu bóng đá

Lich thi dau bong da hom nay, Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai – Xem lịch bóng đá hôm nay và ngày mai mới nhất, Lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá tối nay tổng hợp 24/7.Lịch thi đấu bóng đá cập nhật liên tục mỗi ngày, cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lich thi dau bong da ngay mai., lịch thi đấu bóng đá đêm nay và lịch thi đấu bóng đá ngày mai. Đồng thời soikeongon.org cũng  cung cấp lịch thi đấu bóng đá theo ngày của K.League, J.League, V.League, AFF Cup, U22 Đông Nam Á, Sea Games, Asiad; LTĐ Olympic, Asian Cup, U23 Châu Á .. Và cung cấp kết quả bóng đá, lịch thi đấu bóng đá các giải: Ngoại Hạng Anh – Premier League, cúp C1 Champions League, V-League, La Liga, Series A, V-League,Europa League, Euro – Giải vô địch bóng đá châu Âu, World Cup – Giải vô địch bóng đá thế giới, Hạng nhất Anh, Giải bóng đá vô địch quốc gia Pháp – Ligue 1, LaLiga – Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Tây Ban Nha, Serie A – Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Ý, Bundesliga -Giải Bóng đá Vô địch Quốc gia Đức

Xem chi tiết lịch thi đấu các giải bóng tại:

  • lịch thi đấu hạng nhất anh (lich thi dau hang nhat anh)
  • lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh (lich thi dau Ngoai Hang Anh)
  • lịch thi đấu cúp C1 Champions League (lich thi dau cup C1 Champions League)
  • lịch thi đấu La Liga (lich thi dau La Liga)
  • Lịch thi đấu Series A (Lich thi dau Series A)
  • Lịch thi đấu cúp C2 Europa League (Lich thi dau cup C2 Europa League)
  • Lịch thi đấu Euro (Lich thi dau Euro)
  • Lịch thi đấu Serie A (Lich thi dau Serie A)
  • Lịch thi đấu Bundesliga (Lich thi dau Bundesliga)
  • Lịch thi đấu World Cup (Lich thi dau World Cup )
  • Lịch thi đấu J.League (Lich thi dau J League)
  • Lịch thi đấu K.League (Lich thi dau k League)
  • Lịch thi đấu V.League (Lich thi dau V League)
23:45
Sheriff Tiraspol
?-?
Sociedad
23:45
Sturm Graz
?-?
Lazio
23:45
FC Zurich
?-?
PSV Eindhoven
23:45
Crvena Zvezda
?-?
Ferencvarosi TC
23:45
Omonia Nicosia FC
?-?
Manchester United
23:45
HJK Helsinki
?-?
Ludogorets Razgrad
23:45
Monaco
?-?
Trabzonspor
23:45
Malmo FF
?-?
Union Berlin
02:00
Midtjylland
?-?
Feyenoord
02:00
Arsenal
?-?
Bodo Glimt
02:00
SC Freiburg
?-?
Nantes
02:00
Fenerbahce
?-?
AEK Larnaca
02:00
Olympiakos Piraeus
?-?
Qarabag
02:00
Rennes
?-?
Dynamo Kyiv
02:00
AS Roma
?-?
Betis
02:00
Sporting Braga
?-?
Saint Gilloise
23:45
FC Pyunik
?-?
FK Zalgiris Vilnius
23:45
Synot Slovacko
?-?
Nice
23:45
Dnipro-1
?-?
Vaduz
23:45
Molde
?-?
Shamrock Rovers
23:45
Sivasspor
?-?
KF Ballkani
23:45
Anderlecht
?-?
West Ham United
23:45
Lech Poznan
?-?
Hapoel Beer Sheva
23:45
Silkeborg
?-?
FC Steaua Bucuresti
02:00
Villarreal
?-?
Austria Wien
02:00
Basel
?-?
Slovan Bratislava
02:00
FC Koln
?-?
Partizan Belgrade
02:00
AZ Alkmaar
?-?
Apollon Limassol FC
02:00
KAA Gent
?-?
Djurgardens
02:00
Heart of Midlothian
?-?
Fiorentina
02:00
Slavia Praha
?-?
CFR Cluj
02:00
Rigas Futbola skola
?-?
Istanbul BB
06:00
Charlotte FC
?-?
Columbus Crew
07:05
Inter Miami
?-?
Orlando City
07:30
Santos
?-?
Atletico Mineiro
07:30
Flamengo
?-?
Internacional RS
05:00
Avai FC SC
?-?
Botafogo RJ
05:00
Palmeiras
?-?
Coritiba PR
06:00
America MG
?-?
Sao Paulo
07:30
Independiente
?-?
Central Cordoba SDE
07:30
River Plate
?-?
Estudiantes La Plata
05:00
CA Huracan
?-?
Talleres Cordoba
05:00
Lanus
?-?
Argentinos juniors
07:30
Gimnasia La Plata
?-?
Boca Juniors
06:30
Aurora
?-?
The Strongest
07:30
Oriente Petrolero
?-?
Real Santa Cruz
05:15
Blooming
?-?
Universitario De Vinto
07:30
Universitario de Sucre
?-?
Independiente Petrolero
01:45
Piast Gliwice
?-?
Rakow Czestochowa
08:00
Universitario De Deportes
?-?
Carlos Manucci
01:00
Sport Boys
?-?
Alianza Atletico Sullana
06:00
Cerro Porteno
?-?
Sportivo Ameliano
06:00
Olimpia Asuncion
?-?
Tacuary
03:30
resistencia SC
?-?
Libertad
03:30
Sol de America
?-?
FC Nacional Asuncion
06:00
12 de Octubre
?-?
Guarani CA
07:30
Independiente Santa Fe
?-?
Millonarios
05:30
Atletico Bucaramanga
?-?
Aguilas Doradas
08:00
Atletico Nacional Medellin
?-?
Dep.Independiente Medellin
06:15
Zamora Barinas
?-?
Monagas SC
04:00
Deportivo Tachira
?-?
Portuguesa FC
06:15
Academia Puerto Cabello
?-?
Deportivo Lara
07:05
Alebrijes de Oaxaca
?-?
Raya2 Expansion
09:05
Correcaminos UAT
?-?
Atletico La Paz
07:00
Tepatitlan de Morelos
?-?
Cimarrones de Sonora
17:00
Ethio Electric FC
?-?
Kedus Giorgis
20:00
Legetafo Legedadi
?-?
Dire Dawa
06:00
Forge FC
?-?
Pacific FC
16:00
Mawyawadi
?-?
Chinland
06:35
Louisville City FC
?-?
Detroit City
07:00
Memphis 901
?-?
Rio Grande Valley
08:00
New Mexico United
?-?
Los Angeles Galaxy II
08:00
El Paso Locomotive FC
?-?
Colorado Springs Switchbacks FC
20:30
Peykan
?-?
Aluminium Arak
21:30
Nassaji Mazandaran
?-?
Zob Ahan
19:10
Al-Hilal (Youth)
?-?
Al-Ettifaq (Youth)
19:10
Al-Nasr (Youth)
?-?
Hajer (Youth)
19:10
Al-Faisaly Harmah Youth
?-?
Al Ahli Jeddah (Youth)
19:10
Al Raed U20
?-?
Al-Taawon Youths
19:10
Ohud Medina Youths
?-?
Al-Shabab (Youth)
19:10
Al-Ansar Youths
?-?
Al-Fath (Youth)
19:10
Al Wehda (Youth)
?-?
Al-Ittihad (Youth)
19:10
Al-Qadasiya (Youth)
?-?
Arar (Youth)
19:10
Al Khaleej Youths
?-?
Jeddah Youth
07:00
Guayaquil SC
?-?
Chacaritas SC
07:00
Sociedad Deportivo Quito
?-?
Olmedo Riobamba
21:45
Honka Espoo
?-?
Inter Turku
22:30
Hapoel Ironi Sefad
?-?
Beitar Nahariya
23:30
MS Hapoel Lod
?-?
AC Hamachtesh Givataim
00:00
Bnei Mamba Golan
?-?
Rubi Shapira
00:30
Shafaram
?-?
Maccabi Ahva Shaab
01:00
Hapoel Ironi Arraba
?-?
FC Tzeirey Tamra
01:00
FC Hapoel Bnei Ashdod
?-?
Hapoel Segev Shalom
22:00
Asante Kotoko FC
?-?
Samartex
08:00
C.S.D. Comunicaciones
?-?
Deportivo Xinabajul
20:00
Shahr Khodrou
?-?
Esteghlal Mollasani
20:15
Arman Gohar Sirjan
?-?
Fajr Sepasi
20:15
Chadormalou Ardakan
?-?
Shahrdari Hamedan
20:30
Khooshe Talaee Sana Saveh
?-?
Darya Babol
20:45
Shams Azar Qazvin
?-?
Shahrdari Astara
20:45
Van Pars Isfahan
?-?
Mes Shahr-e Babak
20:45
Chooka Talesh
?-?
Kheybar Khorramabad
21:00
Esteghlal Khozestan
?-?
Saipa
21:00
Khalij Fars Mahshahr
?-?
Pars Jonoubi Jam
09:00
FC Tucson
?-?
Central Valley Fuego
14:45
Rangers SC (W)
?-?
Signature (W)
17:30
Garhwal (W)
?-?
Hans WFC (w)
15:30
Ho Chi Minh City B (w)
?-?
Than KSVN (w)
08:00
CD Motagua
?-?
CD Olimpia
06:30
Plaza Colonia
?-?
CA Penarol
22:00
Shabab AlOrdon
?-?
Moghayer Al Sarhan
00:30
Al Aqaba SC
?-?
Maan
06:00
Baraunas
?-?
Parnamirim SC
23:30
Baerum U19
?-?
Fredrikstad U19
23:30
Nordstrand U19
?-?
Sarpsborg 08 U19
01:00
Stabaek U19
?-?
Kongsvinger U19
01:15
Follo U19
?-?
Gran IL U19
01:15
Valerenga U19
?-?
Eidsvold TF U19
01:15
Ham-Kam U19
?-?
Lillestrom U19
01:15
Asker U19
?-?
FF Lillehammer U19
01:15
Lyn Oslo U19
?-?
Skeid Oslo U19
01:15
Oppsal U19
?-?
KFUM U19
17:00
Somalia U17
?-?
Ethiopia U17
17:00
South Sudan U17
?-?
Tanzania U17
07:30
Cruzeiro (MG)
?-?
Ituano SP
21:30
CS Constantine U21
?-?
MC Alger U21
21:30
NC Magra U21
?-?
RC Arba U21
21:30
JS Kabylie U21
?-?
Paradou AC U21
21:30
CR Belouizdad U21
?-?
US Biskra U21
22:00
USM Alger U21
?-?
ES Setif U21
07:00
Deportivo Mictlan
?-?
Deportivo Barberena FC
09:00
Marquense
?-?
Suchitepequez
22:30
Al-Taawon
?-?
Al Wehda Mecca
22:30
Al-Tai
?-?
Al Khaleej Club
01:00
Al-Ettifaq
?-?
Al Hilal
01:00
Al-Baten
?-?
Dhamk
01:00
Al-Shabab(KSA)
?-?
Al Raed
19:00
Chile U19
?-?
Ecuador U19
21:15
Colombia U19
?-?
Argentina U19
01:00
Peru U19
?-?
Venezuela U19
02:00
Paraguay U19
?-?
Uruguay U19
07:00
Mushuc Runa
?-?
9 de Octubre
18:00
Lernayin Artsakh
?-?
FK Van Charentsavan
19:00
BKMA
?-?
FC Noah
22:59
Valerenga B
?-?
Baerum SK
16:00
Kolos Kovalivka U21
?-?
Inhulets Petrove U21
17:00
PFC Oleksandria U21
?-?
Metalist 1925 Kharkiv(U21)
20:00
Veres Rivne U21
?-?
Metalist Kharkiv U21
00:00
Al Waab SC
?-?
Al Mesaimeer Club
14:25
Nhật Bản nữ
?-?
Nigeria (w)
19:00
Egypt (w)
?-?
Jordan (w)
19:30
U23 Anh (nữ)
?-?
Norway (w) U23
20:00
Cyprus (w)
?-?
Liechtenstein (w)
21:00
Belgium U23(w)
?-?
Sweden (w) U23
22:00
Portugal (w) U23
?-?
Holland U23 (w)
22:00
Cyprus U17
?-?
Bulgaria U17
22:59
Spain (w) U23
?-?
Italy (w) U23
23:45
Hà Lan nữ
?-?
Zambia nữ
00:00
Argentina (w)
?-?
Canada nữ
00:30
Poland (w)
?-?
Morocco (w)
11:00
Qatar
?-?
Bolivia
00:00
Portugal (w)
?-?
Belgium (w)
00:00
Wales (w)
?-?
Bosnia and Herzegovina (w)
00:00
Scotland (w)
?-?
Austria (w)
18:30
Semen Padang
?-?
PSKC Cimahi
21:00
AEL Limassol
?-?
Ermis Aradippou
23:15
Al-Sahel
?-?
Al-Arabi Club (KUW)
06:00
Cruzeiro Arapiraca U20
?-?
Zumbi EC U20
20:45
Al-Hala
?-?
Al-Muharraq
23:45
Al Hidd
?-?
Manama Club
06:00
Guarany de Bage
?-?
Gremio Porto Alegre B
11:00
Northern Mariana Island U17
?-?
China PR U17
19:30
Santa Rosa PA
?-?
AC Izabelense
20:00
Perilima PB
?-?
Femar FC
01:00
Figueirense
?-?
Hercilio Luz SC
01:00
Confianca/PB
?-?
Spartax FC
01:30
Aparecida GO
?-?
Inhumas
23:30
Skjold (w)
?-?
HB Koge (w)
06:00
UNAN Managua
?-?
Jalapa
21:00
Navbahor Namangan
?-?
Dinamo Samarqand
21:00
Termez Surkhon
?-?
Pakhtakor
09:00
California Utd Strikers
?-?
Maryland Bobcats FC
14:00
Ganggam SC
?-?
Trau FC